Ứng Dụng5su5basata su56588 utenti.

Kết quả bóng đá ngoại hạng anh

Bảng kết quả bóng đá ngoại hạng Anh!


England - Premier League

April 6 

 16:30Swansea C.? - ?Newcastle U.


April 7 

 12:45Sunderland? - ?Tottenham H.

 15:00Bolton W.? - ?Fulham

 15:00Chelsea? - ?Wigan Athletic

 15:00Liverpool? - ?Aston Villa

 15:00Norwich C.? - ?Everton

 15:00West Bromwich A.? - ?Blackburn R.

 17:30Stoke C.? - ?Wolverhampton W.


April 8 

 13:30Manchester U.? - ?Queens Park R.

 16:00Arsenal? - ?Manchester C.


April 9 

 15:00Everton? - ?Sunderland

 15:00Newcastle U.? - ?Bolton W.

 15:00Tottenham H.? - ?Norwich C.

 17:30Aston Villa? - ?Stoke C.

 20:00Fulham? - ?Chelsea



 England - FA Cup

March 27 

 FTTottenham H.3 - 1Bolton W.

 FTSunderland0 - 2Everton



 England - League Championship

April 3 

 FTBurnley1 - 3Birmingham C.


April 6 

 14:00Reading? - ?Leeds U.

 15:00Burnley? - ?Brighton & Hove A.

 15:00Watford? - ?Blackpool

 17:15Barnsley? - ?West Ham U.


April 7 

 13:00Southampton? - ?Portsmouth

 15:00Birmingham C.? - ?Crystal Palace

 15:00Coventry C.? - ?Peterborough U.

 15:00Derby County? - ?Ipswich T.

 15:00Leicester C.? - ?Doncaster R.

 15:00Middlesbrough? - ?Cardiff C.

 15:00Millwall? - ?Hull C.

 17:20Nottingham F.? - ?Bristol C.


April 9 

 15:00Blackpool? - ?Barnsley

 15:00Bristol C.? - ?Coventry C.

 15:00Cardiff C.? - ?Watford

 15:00Crystal Palace? - ?Southampton

 15:00Doncaster R.? - ?Burnley

 15:00Hull C.? - ?Middlesbrough

 15:00Ipswich T.? - ?Leicester C.

 15:00Leeds U.? - ?Derby County

 15:00Peterborough U.? - ?Nottingham F.

 17:20West Ham U.? - ?Birmingham C.



 England - League One

April 3 

 FTBrentford2 - 0Oldham Athletic

 FTLeyton Orient1 - 3Huddersfield T.


April 6 

 15:00Colchester U.? - ?Hartlepool U.

 15:00Leyton Orient? - ?Notts County

 15:00Scunthorpe U.? - ?Exeter C.

 15:00Tranmere R.? - ?Stevenage

 15:00Wycombe W.? - ?Carlisle U.


April 7 

 12:30Huddersfield T.? - ?Sheffield W.

 15:00Brentford? - ?Bury

 15:00Oldham Athletic? - ?Charlton Athletic

 15:00Preston North End? - ?Milton Keynes Dons

 15:00Sheffield U.? - ?Bournemouth

 15:00Walsall? - ?Chesterfield

 15:00Yeovil? - ?Rochdale


April 9 

 12:45Sheffield W.? - ?Oldham Athletic

 15:00Bournemouth? - ?Huddersfield T.

 15:00Bury? - ?Colchester U.

 15:00Carlisle U.? - ?Scunthorpe U.

 15:00Charlton Athletic? - ?Walsall

 15:00Chesterfield? - ?Wycombe W.

 15:00Exeter C.? - ?Leyton Orient

 15:00Hartlepool U.? - ?Brentford

 15:00Milton Keynes Dons? - ?Tranmere R.

 15:00Notts County? - ?Yeovil

 15:00Stevenage? - ?Preston North End



 England - League Two

April 3 

 FTBarnet0 - 2Swindon T.


April 6 

 15:00AFC Wimbledon? - ?Rotherham U.

 15:00Aldershot T.? - ?Port Vale

 15:00Bradford C.? - ?Southend U.

 15:00Bristol R.? - ?Gillingham

 15:00Cheltenham? - ?Barnet

 15:00Crawley? - ?Crewe Alexandra

 15:00Dagenham & R'bridge? - ?Burton

 15:00Hereford U.? - ?Plymouth Argyle

 15:00Morecambe? - ?Swindon T.

 15:00Torquay U.? - ?Accrington

 19:45Macclesfield T.? - ?Shrewsbury T.

 19:45Northampton T.? - ?Oxford U.


April 9 

 15:00Accrington? - ?Hereford U.

 15:00Barnet? - ?Crawley

 15:00Burton? - ?Morecambe

 15:00Crewe Alexandra? - ?Bristol R.

 15:00Gillingham? - ?Dagenham & R'bridge

 15:00Oxford U.? - ?Torquay U.

 15:00Plymouth Argyle? - ?Aldershot T.

 15:00Port Vale? - ?Macclesfield T.

 15:00Rotherham U.? - ?Cheltenham

 15:00Shrewsbury T.? - ?Bradford C.

 15:00Southend U.? - ?AFC Wimbledon

 15:00Swindon T.? - ?Northampton T.



 England - Conference National

April 3 

 Postp.Gateshead? - ?Luton T.

 FTLincoln C.0 - 1Cambridge U.

 FTNewport County2 - 1York C.


April 6 

 15:00Forest Green? - ?Ebbsfleet United

 15:00Wrexham? - ?Alfreton

 19:45Newport County? - ?Telford U.

 19:45Tamworth? - ?Bath City


April 7 

 15:00Braintree Town? - ?Luton T.

 15:00Darlington? - ?Grimsby T.

 15:00Gateshead? - ?Barrow

 15:00Hayes? - ?Cambridge U.

 15:00Kettering? - ?Mansfield T.

 15:00Southport? - ?Kidderminster

 15:00Stockport County? - ?Lincoln C.

 15:00York C.? - ?Fleetwood


April 9 

 15:00Alfreton? - ?York C.

 15:00Barrow? - ?Southport

 15:00Bath City? - ?Forest Green

 15:00Cambridge U.? - ?Kettering

 15:00Ebbsfleet United? - ?Braintree Town

 15:00Grimsby T.? - ?Gateshead

 15:00Kidderminster? - ?Newport County

 15:00Lincoln C.? - ?Darlington

 15:00Luton T.? - ?Hayes

 15:00Mansfield T.? - ?Stockport County

 15:00Telford U.? - ?Tamworth



 England - Conference North

April 3 

 FTBlyth Spartans2 - 1Solihull Moors

 FTDroylsden1 - 1Harrogate

 FTGuiseley3 - 2Gloucester City

 FTStalybridge Celtic2 - 3Bishop Stortford

 FTVauxhall Motors1 - 2Hinckley U.


April 6 

 15:00Stalybridge Celtic? - ?Halifax T.


April 7 

 15:00Altrincham? - ?Hyde FC

 15:00Bishop Stortford? - ?Nuneaton

 15:00Blyth Spartans? - ?Gainsborough

 15:00Boston U.? - ?Harrogate

 15:00Colwyn Bay? - ?Guiseley

 15:00Corby Town? - ?Gloucester City

 15:00Droylsden? - ?Workington

 15:00Histon? - ?Hinckley U.

 15:00Solihull Moors? - ?Vauxhall Motors

 15:00Worcester C.? - ?Eastwood Town


April 9 

 15:00Eastwood Town? - ?Corby Town

 15:00Gainsborough? - ?Droylsden

 15:00Gloucester City? - ?Histon

 15:00Guiseley? - ?Altrincham

 15:00Halifax T.? - ?Boston U.

 15:00Harrogate? - ?Blyth Spartans

 15:00Hinckley U.? - ?Bishop Stortford

 15:00Hyde FC? - ?Solihull Moors

 15:00Nuneaton? - ?Worcester C.

 15:00Vauxhall Motors? - ?Stalybridge Celtic

 15:00Workington? - ?Colwyn Bay



 England - Conference South

April 3 

 FTEastbourne Borough0 - 1Dartford


April 6 

 15:00Basingstoke? - ?Woking

 15:00Thurrock? - ?Boreham Wood

 19:45Eastleigh? - ?Dorchester Town


April 7 

 15:00Dartford? - ?Chelmsford

 15:00Eastbourne Borough? - ?Welling U.

 15:00Farnborough T.? - ?Hampton & Richmond

 15:00Salisbury City? - ?Weston Super Mare

 15:00Staines Town? - ?Maidenhead U

 15:00Sutton United? - ?Bromley

 15:00Tonbridge Angels? - ?Dover A.

 15:00Truro City? - ?Havant and W.


April 9 

 15:00Boreham Wood? - ?Staines Town

 15:00Bromley? - ?Dartford

 15:00Chelmsford? - ?Eastbourne Borough

 15:00Dorchester Town? - ?Truro City

 15:00Dover A.? - ?Sutton United

 15:00Maidenhead U? - ?Farnborough T.

 15:00Welling U.? - ?Thurrock

 15:00Weston Super Mare? - ?Eastleigh

 15:00Woking? - ?Tonbridge Angels



 England - League Cup

February 26 

 Pen.Cardiff C.2 - 2Liverpool *



 England - League Trophy

March 25 

 FTChesterfield2 - 0Swindon T.




 
Xây dựng bởi Cafe ITC từ nguồn Download Cafe ITC. Chia sẻ cộng đồng theo Giấy phép GNU